Sabis & Tallafi

Manufar garanti:

Wannan tsarin garanti yana aiki da samfuran nunin LED da aka saya kai tsaye daga MPLED kuma a cikin ingantacciyar lokacin garanti (wanda ake kira "samfuran").

Lokacin garanti

Lokacin garanti zai kasance daidai da ƙayyadaddun lokacin da aka amince a cikin kwangilar, kuma za a ba da katin garanti ko wasu takaddun shaida masu inganci yayin lokacin garanti.

Sabis na garanti

Za a shigar da samfuran kuma a yi amfani da su daidai da ƙa'idodin Shigarwa da Gargaɗi don amfani da aka bayyana a cikin littafin jagorar samfur.Idan samfuran suna da lahani na inganci, kayan aiki, da masana'antu yayin amfani na yau da kullun, Unilumin yana ba da sabis na garanti don samfuran ƙarƙashin wannan Dokar Garanti.

1. Garanti iyaka

Wannan Dokar Garanti ta shafi samfuran nunin LED (nan gaba ana kiranta da "Kayayyakin") da aka saya kai tsaye daga MPLED kuma a cikin Lokacin Garanti.Duk wani samfuran da ba'a siya kai tsaye daga MPLED ba zai shafi wannan Dokar Garanti ba.

2.Granty Service Types

2.1 7x24H Sabis na Fasaha Kyauta na Kan Layi

Ana ba da jagorar fasaha mai nisa ta kayan aikin saƙon gaggawa kamar tarho, wasiku, da sauran hanyoyin don taimakawa warware matsalolin fasaha masu sauƙi da gama gari.Wannan sabis ɗin yana da amfani ga matsalolin fasaha ciki har da amma ba'a iyakance ga batun haɗin kebul na sigina da kebul na wuta ba, batun software na tsarin amfani da software da saitunan ma'auni, da batun maye gurbin module, samar da wutar lantarki, katin tsarin, da sauransu.

2.2 Samar da jagorar kan-site, shigarwa da kuma aiki da sabis na horo ga abokin ciniki.

2.3 Komawa Sabis ɗin Gyaran Masana'antu

a) Don matsalolin samfuran da ba za a iya warware su ta hanyar sabis na nesa ta kan layi ba, Unilumin zai tabbatar da abokan cinikin ko don samar da dawowar sabis na gyara masana'anta.

b) Idan ana buƙatar sabis na gyara masana'anta, abokin ciniki zai ɗauki jigilar kaya, inshora, jadawalin kuɗin fito da izinin kwastam don dawo da samfuran ko sassan da aka dawo da su zuwa tashar sabis na Unilumin.Kuma MPLED za ta mayar da samfuran ko sassan da aka gyara zuwa abokin ciniki kuma za su ɗauki jigilar kaya ta hanya ɗaya kawai.

c) MPLED zai ƙi isar da dawowa mara izini ta hanyar biyan kuɗi lokacin isowa kuma ba zai ɗauki alhakin kowane jadawalin kuɗin fito da kuɗaɗen izini na al'ada ba.MPLED ba za a ɗauki alhakin kowane lahani, lalacewa ko asarar samfuran ko sassan da aka gyara ba saboda sufuri ko fakitin da bai dace ba.

Hedikwatar Duniya

Shenzhen, China

ADD:Blog B, Ginin 10, Huafeng Industrial Zone, Fuyong, Baoan, Shenzhen, Lardin Guangdong.518103

Tel:+86 15817393215

Imel:lisa@mpled.cn

Amurka

ADD:9848 Owensmouth Ave Chatsworth CA 91311 Amurka

Lambar waya: (323) 687-5550

Imel:daniel@mpled.cn

Indonesia

ADD:Komp.taman duta mas blok b9 no.18a tubagus angke, jakarta-barat

Lambar waya: + 62 838-7072-9188

Imel:mediacomm_led@yahoo.com

Disclaimer

Babu wani abin alhaki na garanti da MPLED zai ɗauka don lahani ko lalacewa saboda sharuɗɗa masu zuwa

1. Sai dai in an amince da rubutaccen in ba haka ba, wannan Dokar Garanti ba ta shafi abubuwan da ake amfani da su ba, gami da amma ba'a iyakance ga masu haɗawa ba, cibiyoyin sadarwa, igiyoyin fiber optic, igiyoyi, igiyoyin wutar lantarki, igiyoyin sigina, masu haɗin jirgin sama, da sauran wayoyi da haɗin gwiwa.

2. Lalacewar, rashin aiki ko lalacewa ta hanyar amfani mara kyau, kulawa mara kyau, aiki mara kyau, shigarwa mara kyau / rarraba nuni ko duk wani kuskuren abokin ciniki.Lalacewar, rashin aiki ko lalacewa da aka haifar yayin sufuri.

3. Ƙwarewa da gyara ba tare da izini ba tare da izinin MPLED ba.

4. Amfani mara kyau ko rashin kulawa ba daidai da littafin samfurin ba.

Lalacewar 5.Man da aka yi, lalacewa ta jiki, lalacewar haɗari da rashin amfani da samfur, kamar lalacewar lahani na ɓarna, lahanin hukumar PCB, da sauransu.

6. Lalacewar samfur ko rashin aiki ta abubuwan Force Majeure, gami da amma ba'a iyakance ga yaƙi ba, ayyukan ta'addanci, ambaliya, gobara, girgizar ƙasa, walƙiya, da sauransu.

7. Za a adana samfurin a cikin busasshiyar wuri mai iska.Duk wani lahani na samfur, rashin aiki ko lahani da aka samu ta wurin ajiya a cikin muhalli na waje wanda bai bi umarnin samfurin ba, gami da amma ba'a iyakance ga matsananciyar yanayi ba, zafi, hazo gishiri, matsa lamba, walƙiya, mahalli, matsataccen ajiyar sarari, da sauransu.

8. Samfuran da aka yi amfani da su a cikin sharuɗɗan da ba su sadu da sigogin samfur ciki har da, amma ba'a iyakance su zuwa ƙananan ƙarfin lantarki ko mafi girma ba, matsananci ko wuce kima, yanayin wutar lantarki mara kyau.

9.Labarai, rashin aiki, ko lalacewa ta hanyar rashin bin ka'idodin fasaha, umarni, ko kariya yayin shigarwa.

10. Asarar yanayi na haske da launi a ƙarƙashin yanayin al'ada.Lalacewar al'ada a cikin aikin samfur, lalacewa na yau da kullun.

11. Rashin kulawar da ake bukata.

12.Sauran gyare-gyaren da ba a haifar da ingancin samfurin ba, ƙira, da masana'anta.

13.Ba za a iya ba da takaddun garanti masu inganci ba.Lambar serial ɗin samfur ta tsage